MU Phong Vuong Giáng Sinh Vui Vẻ
♥️Admin và Mod
♠️ Chào Mừng Các Bạn Đã Ghé Thăm Diễn Đàn !
♠️ Nếu bạn chưa có tài khoản thì hãy đăng ký cho mình I tài khoản nhé !
♥️Admin và Mod
♠️ Chào Mừng Các Bạn Đã Ghé Thăm Diễn Đàn !
♠️ Nếu bạn chưa có tài khoản thì hãy đăng ký cho mình I tài khoản nhé !
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

(Báo lỗi) Lên Takan2 bị bật ! Mong admin và BQT giúp !!!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
nh0ch

Bạn đến từ đậu : Miền Bắc Tâm Trạng : (Báo lỗi) Lên Takan2 bị bật ! Mong admin và BQT giúp !!! Yomu16ant8cwg2c0no1k
Ngày gia nhập Diễn đàn : 22/12/2009

(Báo lỗi) Lên Takan2 bị bật ! Mong admin và BQT giúp !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: (Báo lỗi) Lên Takan2 bị bật ! Mong admin và BQT giúp !!!   (Báo lỗi) Lên Takan2 bị bật ! Mong admin và BQT giúp !!! Icon_minitimeTue Dec 22, 2009 11:26 pm

[b] Xin mọi người xem cho em đây phải lỗi ko :
Em onl máy nhà , mỗi lần lên takan 2 là toàn bị bật ra ngoài luôn .
Đây là lỗi ở đâu ?????? MUPV MUPV
Mong mọi người cho em hướng giải quyết chứ vào mu mà k lên đc takan mất 1 phần hứng thú Neutral

Được sửa bởi nh0ch ngày Sun Dec 27, 2009 11:16 am; sửa lần 1.
yeulasaikhongyeuai

Tâm Trạng : (Báo lỗi) Lên Takan2 bị bật ! Mong admin và BQT giúp !!! 41bhi4rgbob4fzcx04z
Ngày gia nhập Diễn đàn : 10/12/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: (Báo lỗi) Lên Takan2 bị bật ! Mong admin và BQT giúp !!!   (Báo lỗi) Lên Takan2 bị bật ! Mong admin và BQT giúp !!! Icon_minitimeFri Dec 25, 2009 3:44 pm

Lỗi này tôi cũng yêu cầu Admin từ lúc trước ùi ...
Ko Pik Nguyên Nhân
nh0ch

Bạn đến từ đậu : Miền Bắc Tâm Trạng : (Báo lỗi) Lên Takan2 bị bật ! Mong admin và BQT giúp !!! Yomu16ant8cwg2c0no1k

Bài gửiTiêu đề: Re: (Báo lỗi) Lên Takan2 bị bật ! Mong admin và BQT giúp !!!   (Báo lỗi) Lên Takan2 bị bật ! Mong admin và BQT giúp !!! Icon_minitimeSun Dec 27, 2009 11:01 am

Vậy là mỗi lần muốn lên takan phải ra quán àk buon buon
nh0ch

Bài gửiTiêu đề: Re: (Báo lỗi) Lên Takan2 bị bật ! Mong admin và BQT giúp !!!   (Báo lỗi) Lên Takan2 bị bật ! Mong admin và BQT giúp !!! Icon_minitimeSun Dec 27, 2009 11:19 am

Mà tui sửa lại title rồi đấy . Admin dạo bận quá nên ko xem qua topic àk ? Lúc nào rảnh nhớ xem qua và sửa lỗi giùm nha Admin
yeulasaikhongyeuai

Tâm Trạng : (Báo lỗi) Lên Takan2 bị bật ! Mong admin và BQT giúp !!! 41bhi4rgbob4fzcx04z

Bài gửiTiêu đề: Re: (Báo lỗi) Lên Takan2 bị bật ! Mong admin và BQT giúp !!!   (Báo lỗi) Lên Takan2 bị bật ! Mong admin và BQT giúp !!! Icon_minitimeMon Dec 28, 2009 7:18 pm

Bây Giờ Đâu Phải Lên Tarkan 2 Là Dissconnect Đâu ^^:D
Đang đánh ở Kantru1 Cũng tè tè lun...
Mà Giờ Ít Hơn Trước
nh0ch

Bài gửiTiêu đề: Re: (Báo lỗi) Lên Takan2 bị bật ! Mong admin và BQT giúp !!!   (Báo lỗi) Lên Takan2 bị bật ! Mong admin và BQT giúp !!! Icon_minitimeFri Jan 01, 2010 1:22 pm

Tui hiểu rồi . Lên Takan2 bị dis thỳ chuyển qua chế độ winmode ở loren rồi move lên . Còn Kantru 1 thỳ lại phải cho ra chế độ FullScreen >"< . Hok bík đúng ko nhưg tui làm thử rồi , đc cunghy
yeulasaikhongyeuai

Bài gửiTiêu đề: Re: (Báo lỗi) Lên Takan2 bị bật ! Mong admin và BQT giúp !!!   (Báo lỗi) Lên Takan2 bị bật ! Mong admin và BQT giúp !!! Icon_minitimeFri Jan 01, 2010 5:48 pm

hem phải dzậy đâu ông nội ...
Mà hình như làm theo ông lúc đc lúc ko ...
Chán vãi ... đang chơi vẫn diss như thường caoquy
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: (Báo lỗi) Lên Takan2 bị bật ! Mong admin và BQT giúp !!!   (Báo lỗi) Lên Takan2 bị bật ! Mong admin và BQT giúp !!! Icon_minitime

(Báo lỗi) Lên Takan2 bị bật ! Mong admin và BQT giúp !!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Yêu cầu admin và BQT thông báo thường xuyên lịch bảo trì !!!
» ADMIN FIX LOI HO CAI
» Admin lam an gi ki vay
» Admin xem thử ....
» admin dzo^ cho em hoi ne`