MU Phong Vuong Giáng Sinh Vui Vẻ
♥️Admin và Mod
♠️ Chào Mừng Các Bạn Đã Ghé Thăm Diễn Đàn !
♠️ Nếu bạn chưa có tài khoản thì hãy đăng ký cho mình I tài khoản nhé !
♥️Admin và Mod
♠️ Chào Mừng Các Bạn Đã Ghé Thăm Diễn Đàn !
♠️ Nếu bạn chưa có tài khoản thì hãy đăng ký cho mình I tài khoản nhé !
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

anh em nao pro cho hoi cach kiem' do` vip or cuoi trong mu

Go down 
yeulasaikhongyeuai
Jing
nh0ch
crocket2010
8 posters
Tác giảThông điệp
crocket2010

Bạn đến từ đậu : Miền Nam Tâm Trạng : anh em nao pro cho hoi cach kiem' do` vip or cuoi trong mu Fbdy7akunjvjdl15wfnw
Ngày gia nhập Diễn đàn : 26/12/2009

anh em nao pro cho hoi cach kiem' do` vip or cuoi trong mu Empty
Bài gửiTiêu đề: anh em nao pro cho hoi cach kiem' do` vip or cuoi trong mu   anh em nao pro cho hoi cach kiem' do` vip or cuoi trong mu Icon_minitimeSat Dec 26, 2009 2:23 pm

minh choi mu nai` 1 tuan rpoi ma` do` ban. cui` vai~ nhi`n may thang` nhoc moi tieu hoc ma` noa danh thay me^ :( MUPV
anh em chi giup
nh0ch

Bạn đến từ đậu : Miền Bắc Tâm Trạng : anh em nao pro cho hoi cach kiem' do` vip or cuoi trong mu Yomu16ant8cwg2c0no1k
Ngày gia nhập Diễn đàn : 22/12/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em nao pro cho hoi cach kiem' do` vip or cuoi trong mu   anh em nao pro cho hoi cach kiem' do` vip or cuoi trong mu Icon_minitimeSat Dec 26, 2009 11:54 pm

Vậy àk ? nếu bạn có lần rs cao cao tý ( >200 ) và có 1 đội gồm ít nhất 1 dw và 1 elf buff chắc chắn lên ăn boss Maya đc đó . Rơi đồ hoàn hảo nhưng mạnh lắm . Có lần max 300k dame >"<
Jing

Bạn đến từ đậu : Miền Bắc Tâm Trạng : anh em nao pro cho hoi cach kiem' do` vip or cuoi trong mu Eyjqnziztuwks0j7o3hz
Ngày gia nhập Diễn đàn : 29/12/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em nao pro cho hoi cach kiem' do` vip or cuoi trong mu   anh em nao pro cho hoi cach kiem' do` vip or cuoi trong mu Icon_minitimeTue Dec 29, 2009 12:25 am

cho hỏi cái boss bàn tay ở Maya thì mấy h nó có ý nhở.... caoquy
yeulasaikhongyeuai

Tâm Trạng : anh em nao pro cho hoi cach kiem' do` vip or cuoi trong mu 41bhi4rgbob4fzcx04z
Ngày gia nhập Diễn đàn : 10/12/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em nao pro cho hoi cach kiem' do` vip or cuoi trong mu   anh em nao pro cho hoi cach kiem' do` vip or cuoi trong mu Icon_minitimeTue Dec 29, 2009 1:07 pm

boss Maya là gì vậy ???
Ở Đâu
nh0ch

Bạn đến từ đậu : Miền Bắc Tâm Trạng : anh em nao pro cho hoi cach kiem' do` vip or cuoi trong mu Yomu16ant8cwg2c0no1k

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em nao pro cho hoi cach kiem' do` vip or cuoi trong mu   anh em nao pro cho hoi cach kiem' do` vip or cuoi trong mu Icon_minitimeFri Jan 01, 2010 1:08 pm

Theo tui biết thỳ b0ss Maya xuất hiện trên kantru 3 ( Remain ) , ở trong Tháp tinh luyện và trong khoảng thời gian từ 19h - 0h . Nhưng làm sao mà ăn đc đơn giản vậy =.=`
yeulasaikhongyeuai

Tâm Trạng : anh em nao pro cho hoi cach kiem' do` vip or cuoi trong mu 41bhi4rgbob4fzcx04z

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em nao pro cho hoi cach kiem' do` vip or cuoi trong mu   anh em nao pro cho hoi cach kiem' do` vip or cuoi trong mu Icon_minitimeMon Jan 04, 2010 10:41 am

Tui chưa piết pao giờ ^^:D
Thử đeo nhẫn dịch chuyễn rùi mà vẫn hok vào đc ... khó hỉu wá
yeulasaikhongyeuai

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em nao pro cho hoi cach kiem' do` vip or cuoi trong mu   anh em nao pro cho hoi cach kiem' do` vip or cuoi trong mu Icon_minitimeMon Jan 04, 2010 10:41 am

Bluesky

Bluesky

Bạn đến từ đậu : Miền Bắc Tâm Trạng : anh em nao pro cho hoi cach kiem' do` vip or cuoi trong mu Eyjqnziztuwks0j7o3hz
Ngày gia nhập Diễn đàn : 12/12/2009

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em nao pro cho hoi cach kiem' do` vip or cuoi trong mu   anh em nao pro cho hoi cach kiem' do` vip or cuoi trong mu Icon_minitimeMon Jan 04, 2010 4:24 pm

yeulasaikhongyeuai đã viết:
Ga` vai~. Pm BlueSky =)) 12
yeulasaikhongyeuai

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em nao pro cho hoi cach kiem' do` vip or cuoi trong mu   anh em nao pro cho hoi cach kiem' do` vip or cuoi trong mu Icon_minitimeWed Jan 06, 2010 11:16 am

Thuj thì ông chỉ luôn đi
Tui thấy hiện lên thông báo trên màn hình, xong tui deo nhẫn lên Kantruru Remain 3
Đứng trước cữa ... ùi có gì đâu
250187

Bạn đến từ đậu : Miền Bắc Tâm Trạng : anh em nao pro cho hoi cach kiem' do` vip or cuoi trong mu Mvrfqfotxvjbn99jojvd
Ngày gia nhập Diễn đàn : 02/02/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em nao pro cho hoi cach kiem' do` vip or cuoi trong mu   anh em nao pro cho hoi cach kiem' do` vip or cuoi trong mu Icon_minitimeFri Feb 05, 2010 11:45 am

thời gian kon tùy thuộc vào lần săn trc chứ ko cố định giờ..
yeulasaikhongyeuai

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em nao pro cho hoi cach kiem' do` vip or cuoi trong mu   anh em nao pro cho hoi cach kiem' do` vip or cuoi trong mu Icon_minitimeSat Feb 06, 2010 8:55 am

Có giờ ... 7 giờ tối
12 giờ trưa
nh0ch

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em nao pro cho hoi cach kiem' do` vip or cuoi trong mu   anh em nao pro cho hoi cach kiem' do` vip or cuoi trong mu Icon_minitimeSun Feb 07, 2010 11:04 pm

250187 đã viết:
thời gian kon tùy thuộc vào lần săn trc chứ ko cố định giờ..
ko có đâu . bj0` giờ mới là 21h30~ 6h sáng . khi nào có người săn xong thỳ mới thôy chứ . b0ss ở trong tháp tinh luyện ý , kanturu Remain . Blue cày lại nik khác rùi còn đâu BlueSky mà pm @@
mankichi22

Ngày gia nhập Diễn đàn : 17/04/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em nao pro cho hoi cach kiem' do` vip or cuoi trong mu   anh em nao pro cho hoi cach kiem' do` vip or cuoi trong mu Icon_minitimeSat Apr 17, 2010 6:41 pm

k fai the dau. minh da tung di cai do. minh dau si reset 330lan. dj cung vs 1 con DW reset 306 lan. van an dc ma. vs lai do roi ra chua chac da ngon. moi chieu nay nhat dc cai khien lom vl ra caoquy
tripchip

Bạn đến từ đậu : Miền Nam Tâm Trạng : anh em nao pro cho hoi cach kiem' do` vip or cuoi trong mu Fbdy7akunjvjdl15wfnw
Ngày gia nhập Diễn đàn : 03/10/2010

Bài gửiTiêu đề: Maya cái nỗi gì bạn ơi............   anh em nao pro cho hoi cach kiem' do` vip or cuoi trong mu Icon_minitimeTue Oct 19, 2010 12:18 pm

Maya cái nỗi gì bạn ơi.Hôm bữa tui vào đó đánh mỏi mòn rùi trông chờ dc ẳm đồ tốt.
Ai dè chỉ dc vào đó free để chế tạo đá nguyên thủy. cuoito
Pùn wÁ MUPV
thiệt là đau lòng wa đi......
Ai biết cách kiếm nguyên tố đất - nước - gió - lửa để ép vào socket xin dc chỉ giùm nha.
Cám ơn nhìu. pirat
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em nao pro cho hoi cach kiem' do` vip or cuoi trong mu   anh em nao pro cho hoi cach kiem' do` vip or cuoi trong mu Icon_minitime

anh em nao pro cho hoi cach kiem' do` vip or cuoi trong mu
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Cách kiếm tiền 20dollars2sur
» loi chao` cuoi cung toi mu Pv