MU Phong Vuong Giáng Sinh Vui Vẻ
♥️Admin và Mod
♠️ Chào Mừng Các Bạn Đã Ghé Thăm Diễn Đàn !
♠️ Nếu bạn chưa có tài khoản thì hãy đăng ký cho mình I tài khoản nhé !
♥️Admin và Mod
♠️ Chào Mừng Các Bạn Đã Ghé Thăm Diễn Đàn !
♠️ Nếu bạn chưa có tài khoản thì hãy đăng ký cho mình I tài khoản nhé !
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

GM dau roi vao xem thac mac

Go down 
Tác giảThông điệp
bachc1

Bạn đến từ đậu : Miền Bắc Tâm Trạng : GM dau roi vao xem thac mac 5kfsl2mnjcb54m2az1gd
Ngày gia nhập Diễn đàn : 17/05/2010

GM dau roi vao xem thac mac Empty
Bài gửiTiêu đề: GM dau roi vao xem thac mac   GM dau roi vao xem thac mac Icon_minitimeMon May 17, 2010 6:12 pm

MUPV em la 1 game thu da gan lien voi game mu phong vuong tu khi mu moi lọt lòng. cũng là 1 trong thập đại cao thủ của mu này.nhưng hiện tại sever có quá nhiều lỗi và nạn hack tràn lan.tính bảo mật của game cũng không cao. cụ thể em đã hack được 15 acc có chứa đồ các loại và có 1 acc nghi ngờ là của GM có sét đồ ss5 +12 wig3 full+12 và vũ khí ss5 +12. caoquy
em có mấy thắc mắc nhỏ thế này ???
1. tại sao GM không dùng bản untyhack để chống hack?
2.tại sao các chủng tộc lại có sự chênh lệch về exp và dame không công bằng cụ thể. chúa tể dame rất cao.thủ cũng cao.DK thì nhìu máu không hạn chế có thằng _NVT_ (em nghi bgowf là GM) có máu là >3 triệu.1 DL dù khỏe thế nào cũng chỉ có đến 64k máu vậy với tỉ lệ phản dame 5%x10 món đồ hỏi DL nào không tự chết khi đánh DK? suol master thì co mns bất tử nhưng bị cắt đi chẳng khác nào là thằng trẻ con đứng trước 1 thanh niên lực lưỡng khi đánh nhau với DK hay DL.Ef thì full 32k agi mới có thủ 4k. và tốc độ<1k. và bất công nhất là sumon 1 chủng tộc mới ra đời với bao hứa hện về một sức mạnh mới vậy mà.....trừ cái buf phan dame 200% ra thì chẳng có gì. dame yếu hơn cả suol master thủ yếu hơn DL. máu thì 15k vit có 25k máu ,không có bảng skill chữ A cuoito rs 45x cộng các kiểu đủ mọi tỉ lệ mà vẫn bị bọn 20x bắt nạt>>>>quá bất công 32k ên mà đanh quái được 25k máu caoquy ....GM xem xét lại chỗ này.
3.tại sao một số item hỗ trợ lại bị cát như Tuần lộc, một số skill của suol mg và sumon.
4.quá thiên vị cho chủng tộc DK dmae vừa khỏe, máu vừa trâu.lại có các bãi vip dễ ks.... Exclamation Công bằng ở đâu GM?
5.một số lỗi khi chuyển giưới tính làm nhiệm vụ 3 không được,...
trên đây là một số bức xúc của me. mong GM xem xét... alien

GM dau roi vao xem thac mac
Trang 1 trong tổng số 1 trang